วันที่ 10 มิถุนายน 2566 นางวิบูลผล พร้อมมูล ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดชลบุรี มอบหมายให้นายพิพัฒน์ วิเท่ห์ นักวิชาการศึกษา, นายสรรทัศน์ บุญมา นักวิชาการศึกษา และนายภานุมาศ พิมภักดี นักวิชาการศึกษา ลงพื้นที่ นิเทศ ตรวจเยี่ยม ฯ โครงการศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน หลักสูตร วิชาการทำปลาแดดเดียว จำนวน 3 ชั่วโมง (โครงการออมสิน - กศน. "สร้างงานให้เป็นเงิน) โดยมีนายสิทธิรัตน์ ตุงคะเสน ผู้จัดการธนาคารออมสินสาขาพานทอง ร่วมสังเกตการณ์ ณ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ตำบลบางหัก อำเภอพานทอง จังหวัดชลบุรี
![](/krs/UserFiles/Image/3075CF05-76E2-49E8-8AAB-E5456FBC8F1E.jpg)
![](/krs/UserFiles/Image/874B9A36-4D1D-4B1F-BF5A-08C4380112B6.jpg) ![](/krs/UserFiles/Image/CF3ED5BF-1165-427A-BA52-5BAE9734836B.jpg)
เข้าชม : 630
|