วันที่ 7 - 8 มิถุนายน 2566 นางวิบูลผล พร้อมมูล ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดชลบุรี (ประธานกลุ่มสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัด กลุ่มสุดฝั่งบูรพา) เข้าร่วมเป็นกรรมการประเมินคัดเลือก กศน.ตำบลต้นแบบ 5 ดี พรีเมี่ยม พลัส ระดับภาคตะวันออก ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ณ กศน.ตำบลกรอกสมบูรณ์ อำเภอศรีมหาโพธิ จังหวัดปราจีนบุรี และกศน.ตำบลเสม็ดใต้ อำเภอบางคล้า จังหวัดฉะเชิงเทรา
![](/krs/UserFiles/Image/108317.jpg) ![](/krs/UserFiles/Image/108315.jpg) ![](/krs/UserFiles/Image/108302.jpg)
เข้าชม : 593
|