วันที่ 6 ตุลาคม 2565 นางสาวอุไรรัตน์ ชนะบำรุง รองผู้อำนวยการ สำนักงาน กศน.จังหวัดชลบุรี รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดชลบุรี มอบหมายให้นางสาวชญานิษฐ์ สมพื้น นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ และนางสาวอุษา ลิ้มกุล นักวิเคราะห์นโยบายและแผน เข้าร่วมการสัมมนาการเตรียมการวางแผนการดำเนินงานปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ณ ห้องประชุมชลบุรี ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดชลบุรี
![](/krs/UserFiles/Image/2E10E226-F842-4D47-B437-DD8740432555.jpg) ![](/krs/UserFiles/Image/E12B4C72-DF4E-45BE-B638-C386A99FEDFE.jpg)
เข้าชม : 648
|